django - en to mr translation catalogue (161 entries)

en: %(app)s administration
mr: %(app)s प्रशासन

en: %(name)s with ID “%(key)s” doesn’t exist. Perhaps it was deleted?
mr: %(name)s “%(key)s” ओळखीसह अस्तित्वात नाही. कदाचित ते घालवले असेल ?

en: Action
mr: क्रिया

en: Action:
mr: क्रिया:

en: Add
mr: जोडा

en: Add %s
mr: जोडा %s

en: Add another %(model)s
mr: अजून एक %(model)s जोडा

en: Add another %(verbose_name)s
mr: अजून एक %(verbose_name)s जोडा

en: Added “%(object)s”.
mr: “%(object)s” जोडले

en: Added.
mr: जोडले.

en: Added:
mr: जोडले गेले:

en: Addition
mr: वाढ

en: Administration
mr: प्रशासन

en: All
mr: सर्व

en: All dates
mr: सर्व दिनांक

en: Any date
mr: कोणतीही दिनांक

en: Are you sure you want to delete the %(object_name)s "%(escaped_object)s"? All of the following related items will be deleted:
mr: "%(escaped_object)s" %(object_name)sनावाच्या वस्तू घालवताना त्याच्या संबंधित वस्तूही घालवाव्या लागतील

en: Are you sure you want to delete the selected %(objects_name)s? All of the following objects and their related items will be deleted:
mr: तुम्हाला खात्री आहे की तुम्ही निवडलेले %(objects_name)s हटवायला याची खात्री आहे का? खात्री आहे की खालील वस्तूंचे आणि त्यांच्या संबंधित घटक हटवले जातील:

en: Are you sure?
mr: तुम्हाला खात्री आहे का?

en: Breadcrumbs
mr: ब्रेडक्रम्ब्स

en: Cannot delete %(name)s
mr: %(name)s घालवू शकत नाही

en: Change
mr: बदला

en: Change %s
mr: बदला %s

en: Change my password
mr: माझा गुप्तशब्द बदला

en: Change password
mr: गुप्तशब्द बदला

en: Change selected %(model)s
mr: निवडलेले %(model)s बदला

en: Change:
mr: बदला:

en: Changed “%(object)s” — %(changes)s
mr: “%(object)s” — %(changes)s बदलले

en: Changed:
mr: बदलले.

en: Clear all filters
mr: सर्व गाळण्या साफ करा

en: Clear selection
mr: निवड काढा

en: Click here to select the objects across all pages
mr: पानावरील सर्व वस्तूंची निवड करण्यासाठी येथे टिचकी मारा

en: Close
mr: बंद

en: Confirm password:
mr: निश्चित गुप्तशब्द:

en: Currently:
mr: सध्या:

en: Database error
mr: डेटाबेस त्रुटी

en: Date/time
mr: दिनांक/वेळ

en: Date:
mr: दिनांक:

en: Delete
mr: घालवा

en: Delete multiple objects
mr: एकाधिक वस्तू घालवा

en: Delete selected %(model)s
mr: निवडलेले %(model)s घालवा

en: Delete?
mr: घालवायचं ?

en: Deleted “%(object)s.”
mr: "%(object)s" घालविले

en: Deleted:
mr: घालवले.

en: Deleting the selected %(objects_name)s would require deleting the following protected related objects:
mr: निवडलेले %(objects_name)s घालवण्यासाठी खालील संरक्षित संबंधित वस्तू डिलीट करणे आवश्यक आहे.

en: Deletion
mr: वगळा

en: Django administration
mr: जॅंगो प्रशासन

en: Django site admin
mr: जॅंगो स्थळ प्रशासक

en: Documentation
mr: दस्तऐवज

en: Email address:
mr: विपत्र पत्ता:

en: Empty
mr: रिकामी

en: Enter a new password for the user <strong>%(username)s</strong>.
mr: <strong>%(username)s</strong> वापरकर्त्यासाठी नवीन गुप्तशब्द नमूद करा

en: Enter a username and password.
mr: वापरकर्तानाव आणि गुप्तशब्द नमूद करा.

en: Filter
mr: गाळणी

en: First, enter a username and password. Then, you’ll be able to edit more user options.
mr: पहिलं, वापरकर्तानाव आणि गुप्तशब्द नमूद करा. मग, आपण अधिक वापरकर्ता पर्यायांचे संपादन करू शकता.

en: Forgotten your password or username?
mr: तुमचा गुप्तशब्द किंवा वापरकर्तानाव विसरलात का?

en: Forgotten your password? Enter your email address below, and we’ll email instructions for setting a new one.
mr: तुमचा गुप्तशब्द विसरलात का? तुमचा विपत्रपत्ता खाली नमूद करा. नवीन गुप्तशब्द ठरवण्यासाठीच्या सूचना आम्ही तुम्हाला विपत्र करू.

en: Go
mr: जा

en: Has date
mr: दिनांक आहे

en: Hide counts
mr: गणना लपवा

en: History
mr: इतिहास

en: Hold down “Control”, or “Command” on a Mac, to select more than one.
mr: एकापेक्षा जास्त निवडण्यासाठी "कंट्रोल" किंवा मॅक वर "कमांड" खटका दाबा

en: Home
mr: मुख्यपान

en: If you don’t receive an email, please make sure you’ve entered the address you registered with, and check your spam folder.
mr: जर तुम्हाला विपत्र  मिळत नसेल तर कृपया खाते नोंदवलेला विपत्र तुम्ही योग्य नमूद केलाय का याची खात्री करा आणि तुमचा स्पॅम फोल्डर तपासा.

en: Items must be selected in order to perform actions on them. No items have been changed.
mr: गोष्टींवर क्रिया करण्यासाठी त्या निवडले जाणे आवश्यक आहे. कोणत्याही गोष्टी बदलल्या गेल्या नाहीत.

en: Log in again
mr: पुन्हा प्रवेश करा

en: Log out
mr: बाहेर पडा

en: Lookup
mr: शोध

en: My actions
mr: माझ्या क्रिया

en: New password:
mr: नवीन गुप्तशब्द:

en: No
mr: नाही

en: No action selected.
mr: कोणतीही क्रिया निवडली नाही.

en: No date
mr: दिनांक नाही

en: No fields changed.
mr: कोणतेही रखाणे बदलले नाहीत.

en: No, take me back
mr: नको, मला मागे न्या

en: None available
mr: काहीही उपलब्ध नाही

en: Not empty
mr: रिकामी नाही

en: Page not found
mr: पान मिळाले नाही

en: Password change
mr: गुप्तशब्द बदला

en: Password reset
mr: गुप्तशब्द पुन्हस्थापना

en: Password reset confirmation
mr: गुप्तशब्द पुन्हस्थापना निश्चित

en: Past 7 days
mr: मागील 7 दिवस

en: Please enter the correct %(username)s and password for a staff account. Note that both fields may be case-sensitive.
mr: कृपया करून %(username)s आणि कर्मचारी खात्यासाठी अचूक गुप्तशब्द नमूद करा. लक्षात घ्या की दोन्ही राखणे संवेदनशील असू शकतात.

en: Please enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
mr: कृपया आपला नवीन गुप्तशब्द दोनदा नमूद करा, जेणेकरून तुम्ही तो योग्य नमूद केला आहे का याची आम्ही पडताळणी करू.

en: Please enter your old password, for security’s sake, and then enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
mr: सुरक्षेसाठी कृपया आपला जुना गुप्तशब्द नमूद करा, आणि नंतर आपला नवीन गुप्तशब्द दोनदा नमूद करा जेणेकरून तुम्ही गुप्तशब्द अचूक नमूद केला आहे की नाही ह्याची आम्ही पडताळणी करू.

en: Please go to the following page and choose a new password:
mr: कृपया खालील पानावर जा आणि नवीन गुप्तशब्द निवडा.

en: Popup closing…
mr: पॉपअप बंद होत आहे...

en: Recent actions
mr: अलीकडच्या क्रिया

en: Remove
mr: काढा

en: Remove from sorting
mr: सोडवा सोडवा

en: Reset my password
mr: माझा गुप्तशब्द पुन्हस्थापन करा

en: Run the selected action
mr: निवडलेली क्रिया चालवा

en: Save
mr: साठवा

en: Save and add another
mr: साठवा आणि आणखी एक जोडा

en: Save and continue editing
mr: साठवा आणि संपादन सुरू ठेवा

en: Save and view
mr: साठवा आणि पहा

en: Save as new
mr: नवीन म्हणून साठवा

en: Search
mr: शोधा

en: Select %s
mr: %s निवडा

en: Select %s to change
mr: बदलण्यासाठी %s निवडा

en: Select %s to view
mr: पाहण्यासाठी %s निवडा

en: Select all %(total_count)s %(module_name)s
mr: सर्व %(total_count)s %(module_name)s निवडा

en: Select all objects on this page for an action
mr: क्रिया करण्यासाठी या पानावरील सर्व घटक निवडा.

en: Server Error <em>(500)</em>
mr: सर्व्हर त्रुटी <em>(500)</em>

en: Server error
mr: वाढप्यात त्रुटी

en: Server error (500)
mr: सर्व्हर त्रुटी (500)

en: Show all
mr: सर्व दाखवा

en: Show counts
mr: गणना दाखवा

en: Sidebar
mr: बाजूभिंत

en: Site administration
mr: स्थळ प्रशासन

en: Skip to main content
mr: मुख्य सामुग्रीवर जा

en: Something’s wrong with your database installation. Make sure the appropriate database tables have been created, and make sure the database is readable by the appropriate user.
mr: तुमच्या माहितीगठ्ठा स्थापनेत काहीतरी चुक आहे. खात्री करा की योग्य डेटाबेस तक्ते तयार केलेले आहेत आणि खात्री करा की योग्य वापरकर्त्या माहितीगठ्ठा वाचू शकतो.

en: Start typing to filter…
mr: प्रविष्ट करण्यासाठी टाइप करण्याची सुरुवात करा ...

en: Successfully deleted %(count)d %(items)s.
mr: यशस्वीरीत्या %(count)d %(items)s घालवले गेले आहेत.

en: Summary
mr: सारांश

en: Thanks for spending some quality time with the web site today.
mr: आज संकेतस्थळावर अमुल्य वेळ घालवल्याबद्दल धन्यवाद.

en: Thanks for using our site!
mr: आमच्या संकेतस्थळाचा वापर केल्याबद्दल आभार!

en: The %(name)s “%(obj)s” was deleted successfully.
mr: %(name)s “%(obj)s” यशस्वीरीत्या हटवले गेले आहे.

en: The %(site_name)s team
mr: %(site_name)s संघ

en: The password reset link was invalid, possibly because it has already been used.  Please request a new password reset.
mr: गुप्तशब्द पुन्हस्थापना दुवा अवैध आहे, कदाचित तो आधीच वापरला गेलेला आहे. कृपया नवीन गुप्तशब्द पुन्हस्थापनेची विनंती करा.

en: The {name} “{obj}” was added successfully. You may edit it again below.
mr: {name} "{obj}" यशस्वीरीत्या जोडले गेले आहे. तुम्ही त्याचे पुन्हा संपादन करू शकता.

en: The {name} “{obj}” was changed successfully.
mr: {name} "{obj}" यशस्वीरीत्या बदलले गेले आहे.

en: The {name} “{obj}” was changed successfully. You may add another {name} below.
mr: {name} "{obj}" यशस्वीरीत्या जोडले गेले आहे. तुम्ही त्याचे पुन्हा संपादन करू शकता.

en: There’s been an error. It’s been reported to the site administrators via email and should be fixed shortly. Thanks for your patience.
mr: त्रुटी आली आहे व ती विपत्राद्वारे सांकेतिकस्थळ व्यवस्थापकांकडे कळविण्यात आली आहे आणि लवकरच ती सुधारली जाईल. आपल्या सहनशीलतेसाठी धन्यवाद.

en: This month
mr: या महिन्यात

en: This object doesn’t have a change history. It probably wasn’t added via this admin site.
mr: या वस्तूचा कोणताही बदलाचा इतिहास नाही. कदाचित तो व्यवस्थापक मार्गे नव्हता जोडला गेला असावा.

en: This year
mr: यावर्षी

en: Time:
mr: वेळ:

en: Today
mr: आज

en: Toggle navigation
mr: टॉगल नेविगेशन

en: Toggle theme (current theme: auto)
mr: थीम खुंटी बदला (सध्याची थीम: स्वयंप्रेरित)

en: Toggle theme (current theme: dark)
mr: थीम खुंटी बदला (सध्याची थीम: काळोख)

en: Toggle theme (current theme: light)
mr: थीम खुंटी बदला (सध्याची थीम: उजेड)

en: Unknown
mr: अज्ञात

en: Unknown content
mr: अज्ञात सामुग्री

en: User
mr: वापरकर्ता

en: View
mr: पहा

en: View %s
mr: पहा %s

en: View on site
mr: संकेतस्थळावर पहा

en: View selected %(model)s
mr: निवडलेले %(model)s पहा

en: View site
mr: संकेतस्थळ पहा

en: Welcome,
mr: स्वागत आहे,

en: We’re sorry, but the requested page could not be found.
mr: आम्ही क्षमस्व आहोत, पण विनंती केलेले पान मिळाले नाही.

en: We’ve emailed you instructions for setting your password, if an account exists with the email you entered. You should receive them shortly.
mr: आपल्याला आपला गुप्तशब्द पुन्हस्थापीत करण्याच्या सूचना विपत्र केल्या आहेत, जर नमूद केलेल्या विपत्रासह खाते उपलब्ध असेल तर आपल्याला ते लवकरच मिळायला पाहीजे.

en: Yes
mr: होय

en: Yes, I’m sure
mr: होय, मला खात्री आहे

en: You are authenticated as %(username)s, but are not authorized to access this page. Would you like to login to a different account?
mr: तुम्ही %(username)s म्हणून प्रमाणित केले आहे, परंतु हे पानात शिरकाव करण्यास अधिकृत नाही. तुम्हाला वेगळ्या खात्यात प्रवेश करायला आवडेल का?

en: You don’t have permission to view or edit anything.
mr: तुम्हाला काहीही पाहण्याची किंवा संपादित करण्याची परवानगी नाही.

en: You may edit it again below.
mr: तुम्ही ते खाली पुन्हा संपादित करू शकता.

en: You're receiving this email because you requested a password reset for your user account at %(site_name)s.
mr: तुम्हाला हा विपत्र मिळत आहे कारण तुम्ही %(site_name)s या संकेतस्थळावरील तुमच्या वापरकर्ता खात्यासाठी गुप्तशब्द पुन्हस्थापनेची विनंती केली होती.

en: Your password has been set.  You may go ahead and log in now.
mr: तुमचा गुप्तशब्द जोडला आहे. आपण आता प्रवेश करू शकता.

en: Your password was changed.
mr: तुमचा गुप्तशब्द बदलला गेला आहे.

en: Your username, in case you’ve forgotten:
mr: तुमचे वापरकर्तानाव, जर तुम्ही विसरला असाल तर:

en: action flag
mr: क्रिया झेंडा

en: action time
mr: क्रियाकाळ

en: and
mr: आणि

en: change message
mr: लिखित बदला

en: content type
mr: सामुग्री प्रकार

en: log entries
mr: घटक नोंदी

en: log entry
mr: घटक नोंद

en: user
mr: वापरकर्ता
